யாழ்ப்பாணம் பல்கலைக்கழகத்தில் சிங்களம் மாணவர்கள் மரபுரிமை.
Posted on July 17th, 2016

Chandrasena Pandithage

சிங்களம் பல்கலைக்கழக மாணவர்கள் தமிழ் மாணவர்கள் தாக்கப்பட்டார்கள். இது 16 ஆம் ஜூலை 2016 அன்று யாழ் பல்கலைக்கழக நடந்தது நாம் இந்த தாக்குதலுக்கான தெளிவான காரணம் இல்லை இருந்தது. காரணம் Sinhalism இருந்தால் நாம் இலங்கையில் தாக்குதல் மற்றும் முழு தமிழ் சமூகத்துக்கும் மிகவும் வருந்துகிறேன்.

பல்கலைக்கழகம் ஒரு பல்கலைக்கழகம் இது ஒரு Tamiliansity அல்ல. யாரோ ஒரு Tamiliansity தொடங்க வேண்டுமானால் அவர்கள் என்று “sity” தொடங்க மற்றும் தங்கள் சொந்த வழியில் தமது கல்வியைத் தொடரவோ இலவச உள்ளன. யாழ் பல்கலைக்கழக இலங்கை வரி செலுத்துவோர் இங்கே கிளிக் செய்யவும். யாரோ என்றால் எந்த பல்கலைக்கழக இனவெறி விண்ணப்பிக்க வலியுறுத்துகின்றனர்; அது, பல்கலைக்கழக அனுமதி இருந்து தொடங்கியது வேண்டும். தாக்குதல் நடத்தியவர்கள் வரி செலுத்துவோர் சிங்களம் பேசும் 79% புரிந்து கொள்ள வேண்டும்; நீங்கள் இங்கே இனவெறி விண்ணப்பிக்க வற்புறுத்துவதால், மாணவர்கள் 79% சிங்களம் குடும்பங்கள் இருந்து இருக்க வேண்டும். ஏன் சிங்களம் குடும்பங்கள் தமிழ் இனவாதிகள் ” குழந்தைகள் ஆய்வுகள் கொடுக்க? அது நல்லதா.? இல்லை, அது சரியில்லை. சிங்களம் சிங்களம் என நினைக்கிறேன் உங்கள் பிள்ளைகளின் ஆய்வு உரிமைகளைக் கோர மற்றும் சிங்களம் மாணவர்கள் 79% admission.That நீதி பெற ஆரம்பிக்க வேண்டும் மற்றும் அது சிங்களம் மாணவர்கள் இந்த கொடூரமான தாக்குதலை மூலம் அகற்றப்பட்டது. இனவாத அவர்களுக்கு எதிராக புதிய வழிவகையை திறக்க போகிறோம் என்று, புரிந்து கொள்ள வேண்டும்.

நாம் முழுமையாக சிங்களம் மாணவர்கள் மீது தமிழ் இனவாதிகள் ‘மிருகத்தனமான தாக்குதலை கண்டிக்கிறோம் நாம் நீங்கள் ஒரே நேரத்தில் இந்த விளையாட்டில் நிறுத்த கோரி. அதே நேரத்தில் நாம் நமது அரசாங்கம் வடக்கு அபிவிருத்திக்கு என எங்கள் வரி செலுத்துவோர் பினால் செலவு நிறுத்த கோரி. நீங்கள் அவர்களிடம் இருந்து என்ன கிடைக்கும் செலவிடுங்கள்.Ciṅkaḷam palkalaikkaḻaka māṇavarkaḷ tamiḻ māṇavarkaḷ tākkappaṭṭār

One Response to “யாழ்ப்பாணம் பல்கலைக்கழகத்தில் சிங்களம் மாணவர்கள் மரபுரிமை.”

  1. SA Kumar Says:

    Chandrasena Pandithage
    Please write in English , I admire your Tamil writing sorry to say not able see any compilate sentance.

    What happiend ? is any criminal investisation? any students send home permenatly ?

Leave a Reply

You must be logged in to post a comment.

 

 


Copyright © 2021 LankaWeb.com. All Rights Reserved. Powered by Wordpress